KIZIDUO:

MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA
MIPANGO KUJADILI HOJA ZA MKAGUZI WA NDANI ROBO YA KWANZA MWAKA
WA FEDHA 2021/2022 KILICHOFANYIKA TAREHE 22.10.2021 KATIKA UKUMBI
WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA

A: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

Mhe. Yanga E. Makaga  M/kiti — H/W Mwenyekiti
Mhe. Makoye L. SengeremaM/Kiti Kamati ya Kudhibiti UKIMWI Mjumbe
Mhe. Fortunatus Nzwagi  M/Kiti Kamati ya Uchumi,Ujenzi na Mazingira “
Mhe. Enock S. Ndekeja  M/Kiti Kamati ya Maadili ¢
Mhe. Mathias H.Mashauri M/Kiti Kamati ya Elimu Afya na Maji !
Mhe. Betty Dacman Diwani Viti Maalum ‘
Mhe. Modesta L. Bulugu Diwani Viti Maalum ‘
Mhe. Tryphone S. Male  Diwani Kata ya Kasenyi ‘
Mhe. Mbugai Majumba Diwani Kata ya Mission ‘
10 Ndg. Ally Salim Ally Kaimu Mkurugenzi Mtendaji(W) Katibu

B: WASIOHUDHURIA KWA TAARIFA
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1. Mhe. Tabasamu H. Mwagao Mbunge
C: WATAALAM WALIOHUDHURIA

1. Dr.Saumu Kumbisaga Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya

2. Ndg. Alex Tabaro Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ugavi na Manunuzi
3. Ndg. Dorothy Haki Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

4. Ndg. Ghati D. Matiko Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

9. Ndg.Christopher Mpogole Kny Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

6. Ndg. Prosper Luasha Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

7. Ndg. Ashura Kajuna Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

8. Ndg. Edgar Heri Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

D: MWANDISHI WA VIKAO

1. Ndg. Evance Mwankenja Paul
2. Ndg. Magreth M.Paul
3. Ndg. Fidelis S. Elias

Muht.Na.1/10/2021 — Kufungua kikao

Katibu: Aliwakaribisha wajumbe katika kikao ambapo aliwaeleza kwamba pamoja na
kwamba kikao hicho kimeitishwa mahususi kwa ajili'ya kujadili taarifa ya mkaguzi wa
ndani robo ya kwanza mwaka wa fedha 2021/2022 lakini pia watajadili taarifa zingine
ambazo ni muhimu kwa wajumbe kuzipitia na kutolea maamuzi ambayo ni ya muhimu
kwa ustawi wa Halmashauri na wananchi kwa ujumla. Kisha alimkaribisha mwenyekiti ili
aweze kufungua kikao.

Mwenyekiti: alianza kwa kusoma sala ya Halmashauri na kisha aliwasihi wajumbe
kujielekeza katika kujadili taarifa zitakazo wasilishwa na kwamba kila mmoja atangulize
maslahi ya wananchi kwanza. Kisha alifungua kikao mnamo saa 7:30 mchana.



Muht.Na.02/10/2021 — Kuthibitisha agenda za kikao
Wajumbe walithibitisha agenda za kikao zifuatazo

1.,

DHDO AN

Kufungua kikao

Kuthibitisha agenda za kikao

Taarifa ya uthamini na ulipaji wa fidia eneo la stendi ya Bukala

Taarifa ya redio Sengerema 1

Taarifa ya mkaguzi wa ndani robo ya kwanza

Taarifa ya ujenzi wa jengo la ofisi ya Halmashauri ya wilaya ya Sengerema
Taarifa ya Mapokezi ya fedha Tsh. 2,780,000,000/= kupitia fedha za Uviko -19
Kufunga kikao

Muht.7/10/2021 — Taarifa ya Mapokezi ya fedha Tsh 2,780,000,000/= ya
ujenzi wa vyumba vya madarasa 129 kupitia fedha za Uviko -19

Mkuu wa Idara ya Mipango,Takwimu na Ufuatiliaji kwa niaba ya Mkurugenzi
Mtendaji(W): Aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha kutoka serikali kuu kiasi
cha Tsh2,780,000,000/= kwa mchanganuo ufuatao:- Ujenzi wa vyumba vya
madarasa 129 kwa shule za sekondari Tsh. 2,580,000,000/= , Ujenzi wa bweni la
Watoto wenye mahitaji maalum Tsh. 80,000,000/= na Ujenzi wa madarasa 6
katika -shule shikizi 3 Tsh. 120,000,000/=. Hivyo utekelezaji wa miradi hii
umeshaanza na kamati mbalimbali za ujenzi zimeshaundwa na hatua
zinazoendelea ni ukamilishaji wa upatika naji wa mafundi na hatua za manunuzi
wa vifaa unaendelea.

Wajumbe waliipokea taarifa na walishauri kwamba mchakato wa manunuzi
uharakishwe ili kuwezesha kukamilisha kwa ujenzi wa madarasa hayo kwa muda
uliotolewa na serikali.Kwa hiyo walielekeza menejimenti kujipanga kikamilifu
kuhakikisha miradi hiyo inatekelezwa kwa ubora na kwa kuzingatia taratibu za
manunuzi ili kuepusha hoja za ukaguzi. Kisha walirdihia.

Muht.Na.8/10/2021- Kufunga kikao

Katibu: Aliwashukuru wajumbe na kwamba aliwaeleza kwamba watayatekeleza

ushauri wote.Kisha alimkaribisha Mwenyekiti ili aweze kufunga kikao.
Mwenyekiti: Aliwashukuru wajumbe na kwamba alisisitiza kuwa yale yote
yaliyoazimiwa Menejimenti ihakikishe inayatekeleza. Kisha lifunga kikao saa
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